Kayayyakin hadawa

Short Bayani:

Mestech tana ba abokan ciniki sabis na tattara kayayyaki akan samfuran lantarki, kayan lantarki, tsaro da samfuran dijital, gami da ƙera sassa, sayayya, ƙaddarar tattara kayayyaki, gwaji, marufi da jigilar kaya.


Bayanin Samfura

Bayan samar da sassan roba, kayan karafa ga kwastomomi, MESTECH kuma yana ba da sabis na hada kaya ga kwastomomi, wadanda ba su da nasu masana'antar ko kuma ba za su iya samun masana'anta na cikin gida da tsada ko fasaha mai inganci ba. Wannan ɓangare ne na sabis ɗinmu duka.

 

Menene hada kayan aiki

Haɗuwa tsari ne na haɗa kayan aikin da aka ƙera a cikin cikakkiyar na'ura, inji, tsari, ko kuma naúrar naúrar .Yana da muhimmin mataki don samun samfuran tare da wasu ayyuka.

Haɗuwa shine ainihin tsari a cikin dukkan masana'antun masana'antu. Ya haɗa da jerin ayyuka, kamar fassarar niyya ƙira, tsarin aiwatarwa, ƙungiyar samarwa, rarraba kayan aiki, tsarin ma'aikata, taron samfura, gwaji da marufi. Manufar ita ce a samo samfuran da zasu dace da mai ƙirar da aka ƙayyade, inganci da buƙatun farashi.

 

Haɗin samfuri aiki ne na injiniya, wanda ya ƙunshi jerin abubuwan gudanarwa da ayyukan aiwatar da fasaha, gami da:

1.Project gabatarwa

Biliyan tanadin kayan aiki

3.Siyan kayan, ajiya

4.Baitaccen Tsarin Aiki

5.Kwarewar aiki da horo

6.Tawon dubawa da tabbatarwa

7.Daidaitawa da kuma tsayarwa

8.Fituwa da gwaji

9.Dauke kaya

10.Freight

Samfurin tattara kayan aiki yana gudana

Layin taron samfura na Mestech

Abubuwan da muke tarawa don abokan cinikinmu

Layin SMT

Samun samfur

Dubawa akan layi

Gwajin samfur

Waya mara waya

Kararrawa ta kofa

Na'urar lafiya

Kallo mai kyau

MESTECH ya ba da sabis na haɗuwa don abokan ciniki da yawa a ƙasashe da yawa. Mun tara wadatattun ƙwarewa a wannan fagen tsawon shekaru. Muna ba ku da zuciya ɗaya sabis na tsayawa ɗaya daga ƙirar samfur, sarrafa sassa zuwa ƙarewar taron samfur. Waɗanda suke da buƙatu da tambayoyi don Allah a gaya mana a cikin mai tuntuɓar mai zuwa.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa